๑۩۞۩๑ 8xPrO ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑ 8xPrO ๑۩۞۩๑

(♥)Giải Trí Theo Sở Thích <>~<>~<> Kích Chuột Bằng Đam Mê(♥)

PortalliPortalli  Trang ChínhTrang Chính  Chát chítChát chít  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hướng dẫn trang điểm thu hồng

Go down 
Tác giảThông điệp
(*.*)[p]3[h]uong(*.*)
۩ Em Gái ۩
۩ Em Gái ۩
(*.*)[p]3[h]uong(*.*)

Nữ

hướng dẫn trang điểm thu hồng Empty
Bài gửiTiêu đề: hướng dẫn trang điểm thu hồng   hướng dẫn trang điểm thu hồng EmptyWed Aug 08, 2007 1:56 pm

B1:Trước khi trang điểm bạn nên rửa sạch mặt, dùng khăn giấy thấm đều cho khuôn mặt khô dần. Dùng bông phấn mềm dậm đều phấn trang điểm tông màu hồng theo chiều các cơ mặt để trông mặt được mịn màng hơn, tự nhiên hơn.
B2:Đừng dùng chì để kẻ, bạn có thể dung mascara ko màu để kẻ chân mày sao cho tự nhiên nhất.
B3: nhấn mạnh vào hàng mi, vuốt mascara màu đen thật kỹ sao cho dày và cong. Chỉ nên dùng màu hồng nhạt và ko nhấn đuôi mắt, nếu ko ng` ta tưởng bạn mới khoc xong đấy nhé.
B4: Kiểu trang điểm này mục đích làm cho người đối diện tập trung vào đôi má hồng của bạn trước tiên. Những bạn da sáng dùng dam màu hồng nào cũng ổn cả. Các bạn da nâu đừng tự ti nhé các ban có thể dùng gam màu đỏ sẽ tuyệt nhất. Dùng chổi cọ đánh xoay tròn ở hai gò má nè. Nhớ cuời để bí đâu la gò má nhé
B4:Bạn có thể dùng son bóng ko màu hoặc loại có màu thật nhẹ là đủ bởi đôi mắt và hai gò má đã làm ng` đối diện ngất ngây rùi !!!! hiiiiiiiiiii.

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG KHI TỰ TRANG ĐIỂM CHO MÌNH
https://8xpro.forumvi.net/

hướng dẫn trang điểm thu hồng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» huong dan trang diem danh cho mat' pé
» Nha trang (chổ ở)
» Ẩm thực Nha Trang !
» Thời trang Harajuku
» Người nông dân nghèo hiến đất xây nghĩa trang