๑۩۞۩๑ 8xPrO ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

๑۩۞۩๑ 8xPrO ๑۩۞۩๑

(♥)Giải Trí Theo Sở Thích <>~<>~<> Kích Chuột Bằng Đam Mê(♥)

PortalliPortalli  Trang ChínhTrang Chính  Chát chítChát chít  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bức thư tình chưa giám gửi?

Go down 
Tác giảThông điệp
Lạc lối
๑۩۞۩๑Sáng lập viên๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑Sáng lập viên๑۩۞۩๑
Lạc lối

Nam
♥Tên thân mật♥ : huy
♥Nick chát♥ : huykotinhyeu88
♥Tỉnh-Thành phố♥ : Ko nhà

Ảnh cá nhân
Thành viên: 100000

Bức thư tình chưa giám gửi? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bức thư tình chưa giám gửi?   Bức thư tình chưa giám gửi? EmptySun Aug 05, 2007 4:09 pm

Đời người nhiều lúc được cho không , nhưng có lúc lại cũng bị đòi lại gấp ngàn lần. Chuyện tình của mình và anh ấy thật là đẹp biết bao , lúc quen anh ấy mình tưởng như không còn có gì có thể làm mình hạnh phúc hơn được nữa , cuộc sống hàng ngày có gì khó khăn , đau khổ chỉ cần nghĩ đến anh là tâm hồn mình lại cảm thấy thanh thản. Hai đứa mình yêu nhau say đắm , cuộc tình này mình và anh đã phai vun xới , và bồi đắp tình cảm thật nhiều. Tưởng chừng như không còn gì có thể chia rẽ đôi uyên ương hạnh phúc này. Nhưng cuộc vui nào cũng phải có lúc tàn , chỉ vì một chuyện sai lầm tai hại mà mình và anh đã chia tay trong nước mắt , sau hôm đó mình không còn có đủ can đảm để đương đầu với bất cứ trắc trở nào trong cuộc sống thường ngày nữa , không có anh thì một nửa hồn này còn ý nghĩa gì nữa chứ ? "Anh là lẽ sống của đời em" , mình muốn đem cả nỗi lòng ra để nói cho anh nghe , nhưng mình không còn có cơ hội nữa. Mới hôm rồi được gặp lại anh , anh cho biết là mọi chuyện quá khứ đừng nên nhắc lại làm gì , vẫn cứ tưởng là chuyện của tụi mình sẽ lại được đẹp như ngày xưa , nhưng mình đã bị tình yêu làm cho mờ mắt . Anh đã thay đổi thái độ đối với mình , cách nói chuyện cũng e dè hơn trước , anh cho biết là anh đã có người yêu mới , nghe anh nói mà tim mình như vỡ tan từng mảnh nhỏ , cố gượng cười để anh khỏi bận tâm , nhưng nước mắt cứ giàn dụa chảy ra. Cứ đứng sững trước mặt anh , không nói được một lời nào , thấy nét mặt anh bối rối nên mình cố kìm nén cảm xúc để anh khỏi khó xử . Sau lần gặp đó thì mình và anh đã không còn gặp gỡ nữa , tại mình không muốn đặt anh vào thế khó xử khi đứng đối diện nói chuyện với mình không còn là mình anh nữa , bên anh đã có ai kia . Thôi thì xin chúc anh cùng người anh yêu sẽ được hạnh phúc bên nhau '' mãi mãi không xa rời ''

bt tl
*Một ngày nữa lại trôi qua , một ngày không có anh trôi qua 1 cách êm đềm quá , nhưng có ai biết được đằng sau sự êm đềm là gì fải không anh? Em vừa gặp bạn của anh thì ra anh đã xuống sài gòn. một cảm giác đau nhói len nhẹ trong tim em khi em biet anh đang ở sài gòn. Em đã hiểu rằng đối với anh em chẳng là gì. Nhưng anh có biết đối với em anh là tất cả hay không? " trí nhớ là nguyên nhân của nỗi buồn " câu nói này đúng quá phải không anh. Em ước em có thể quên tất cả về anh để cho nỗi buồn đừng vây kín tâm hồn em , nhưng anh ơi làm sao em có thể làm được khi kỉ niệm về anh đã in sâu trong tim em.

Quá khứ chẳng là gì
Khi lòng người chối bỏ
Quá khứ là tất cả
Khi lòng người không quên

Phải chăng em đang sống trong tâm trạng đó , em sống trong quá khứ mà không dám đối diện với hiện tại , vì em biết hiện tại em đã không có anh kề bên Em nên làm sao để quên anh đây?
Giờ đây ở vùng đất lạnh lẽo đó anh có nghĩ về em không? hay đang vui vẻ bên người anh yêu? Đà Lạt - 1 vùng cao nguyên lạnh giá , em yêu vùng đất đó cũng như yêu con người ở đó mà con người ấy đã mang không ít nỗi buồn đền cho em , nhưng em vẫn âm thầm yêu và âm thầm hi vọng ngày mai kia nắng sẽ lan tỏa , sưởi ấm lá cây hoa quả , cũng như sưỡi ấm trái tim lạnh giá vì yêu anh.
Tình yêu là 1 bản tình ca muôn thuở của con người. Có người vui vẻ hanh phúc đón nhận tình yêu , nhưng có người ngược lại. Em tuy nhận được nỗi buồn nhiều hơn niềm vui nhưng em vẫn cảm thấy không hối hận khi yêu anh.

Em không tiếc mình đã yêu anh
Với một quãng thời gian dài nông nỗi
Em cũng không nghĩ rằng ai có lỗi
Bởi tình yêu chưa đủ lớn thế thôi!!

Dù anh không thật lòng đến với em nhưng em đã sống trọn con tim mình , vì vậy em không có gì fải hối hận cả. Em fải cám ơn anh cho em những giây phút ngọt ngào say đắm nhưng cũng cảm ơn anh cho em biết tình là thế " Yêu là cho rất nhiều nhưng nhận chẳng bao nhiêu ".
Yêu - Em yêu anh , cần anh , vì vậy em sẽ không hối hận khi chờ anh đợi anh , em muốn sống trọn con tim mình. Em sẽ mang hi vọng này đến ngày gặp lại anh dù lúc đó em ko biết anh sẽ ra sao , nhưng em vẫn mang một hi vọng dù mong manh nhất.

Em sẽ về với Đà Lạt thân yêu
Đà Lạt với những loằi hoa quyến rũ
Đà Lạt với những chiều thơ mộng
Với tình yêu mãi ngự trị trong em !!!cin
https://8xpro.forumvi.net

Bức thư tình chưa giám gửi?
Trang 1 trong tổng số 1 trang